Ganoi.com đã tái xuất giang hồ. Anh em vào chém nh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Khu vực: Biên Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ganoi.com đã tái xuất giang hồ. Anh em vào chém nh
    Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 12:52pm

Nhờ mode em gửi thông báo anh em ganoi.com nhé! Thanks

Sau hơn 1 tuần không vào được và tửơng chừng như vĩnh viễn thì hôm nay tin vui là ganoi.com đã trở lại với anh em Việt Nam.

Xin chung vui cùng anh em.

Nhuệ

Quay lên trên
minhhaick2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Ha Tay
Điểm: 246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhaick2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 1:33pm
vào đc  tư hôm qua thì phải
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 4:25pm
ko chơi bên này 
gà và đam mê
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 8:20pm
em thì o quan tâm có vào được hay o 
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 8:22pm
Chưa ổn định, chắc vài hôm nữa mới ok!
Quay lên trên
hoaithu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 831
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoaithu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 8:32pm
Em yêu anh khoai và anh em bên này nên chỉ vào bên đó ngó rồi close. thông cảm vì mình chỉ có 1 kênh duy nhất. đó là kênh này. chúc anh em quản lý diễn đàn khỏe mạnh để có sân chơi vui cho anh em đam mê.
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 9:32pm
gà nòi h vào k dc nữa
Quay lên trên
fighter123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần cuối(19/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 24/06/2013
Khu vực: No where
Điểm: 997
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fighter123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 9:34pm
Tử thần lại quay lại Ganoi.com rồi .
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 9:36pm
Mới nâng cấp nên chắc chưa ổn định. Chắc còn " vá lỗi " một vài hôm nữa!
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi hoaithu hoaithu viết:

Em yêu anh khoai và anh em bên này nên chỉ vào bên đó ngó rồi close. thông cảm vì mình chỉ có 1 kênh duy nhất. đó là kênh này. chúc anh em quản lý diễn đàn khỏe mạnh để có sân chơi vui cho anh em đam mê.
Càng nhiều kênh thì càng có nhiều cơ hội giao lưu, học hỏi mà! Đến hơn 95% thành viên uy tín nhất gadonvietnam.com , kể cả bác Cakhoai, đều có nick vào hàng chiến kê bên ganoi đó bác! Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
hoaithu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 831
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoaithu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 10:21pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Càng nhiều kênh thì càng có nhiều cơ hội giao lưu, học hỏi mà! Đến hơn 95% thành viên uy tín nhất gadonvietnam.com , kể cả bác Cakhoai, đều có nick vào hàng chiến kê bên ganoi đó bác! Big grinBig grinBig grin
Ra thế. vậy chắc mỗi mình mình trung thành với trang này nhất. Nhưng chưa có ý định sang trang đó. vì quen mấy ae bên này rồi.
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 8:03am
lại sịt rùiSad
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 8:43am

Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Ra thế. vậy chắc mỗi mình mình trung thành với trang này nhất. Nhưng chưa có ý định sang trang đó. vì quen mấy ae bên này rồi.
Em nghĩ không đến 20% ae chỉ sử dụng 1 nick duy nhất bên này đâu ạ. Cá nhân em thấy mỗi bên đều có cái hay khác nhau! Có thời gian thì cứ tham gia tẹt, chỉ được chứ có mất gì đâu bác!Big grin
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
vuho27 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/10/2010
Khu vực: Long An
Điểm: 1162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuho27 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 9:37am
Ban đầu được viết bởi ak_47 ak_47 viết:

ko chơi bên này 
MỖI BEN CÓ CÁI HAY RIÊNG,KO CHOI MÀ CÓ NICK,KINHSurprise
Quay lên trên
gada_daklak1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2013
Khu vực: daklak
Điểm: 25
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gada_daklak1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 11:57am
lại k vô đc rồiCrying
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 12:35pm
gànòi có nhiều bài viết cũng hay, nhưng mình sang đó thấy lạc lõng nên chỉ qua tham khảo rồi out. dù sao cũng tks ganoi.com
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 8:41pm
Ganoi đang kí khó bm. Như kiểu diễn đàn đóng vậy. Gét lắm. Vào vài lần rồi cạch luôn
Quay lên trên
danko131 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/02/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 562
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn danko131 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 12:13pm
lại ko vào đc rồi
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 12:14pm
Vẫn vào dc mà sao mọi ng không vào dc nhế????Blushing
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 12:41pm
Ban đầu được viết bởi Sỹ Chúc Sỹ Chúc viết:

Vẫn vào dc mà sao mọi ng không vào dc nhế????Blushing
Bác cứ làm anh em mừng hụt! Big grin
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.